18 ตอบกลับ

ตอนเรา6wเราก็ไม่แพ้เหมือนกันค่ะพอ8w อ้วกวันละ3รอบกินไม่ได้กินอะไรก็อ้วกออก

บ้านนี้ยันคลอด ไม่เเพ้ท้องเลยจ้า ลูกออกมาปกติดีคะ เเม่ไม่ต้องกังวล

บ้านนี้จะแพ้ช่วงตอนเย็น..กินไม่ค่อยลง..บ้านนี้8สัปดาห์..ท้องแรก

ไม่แพ้เลยจ้า ตั้งแต่ท้องยันคลอด น้องออกมาปกติค่ะ

เราก็ไม่แพ้เลยเหมือนกันค่ะ ตอนนี้ 13 w แล้วค่ะ

เราไม่แพ้ท้องเลยค่ะ นมก็ไม่เจ็บ ตอนนี้36W

Super Mum

บ้านนี้ท้องแรกไม่แพ้เลยค่ะ

Super Mum

ปวดท้องน้อยคือมดลูกขยายค่ะ

กำลังเข้า 18 สัปดาห์ไม่แพ้ค่ะ น้ำหนักยังไม่ขึ้นด้วย กินลงลูกหมด😉