11 ตอบกลับ

บ้านนี้อีก4วันก็จะครบกำหนดเหมือนกันค่ะแต่ก็ยังเงียบอยู่เลยค่ะอยากเห็นหน้าใจจะขาดแล้วค่ะ

บ้านนี้หมอนัด27ค่ะ แต่เริ่มปวดท้องมาสองวันแล้วฉี่บ่อยมาก เหมือนปวดฉี่อยู่ตลอดเลย

กำหนด 27 เหมือนกันเลยค่ะ

บ้านนี้ อีก 2 วันครบกำหนดคะ ยังเงียบอยู่เหมือนกันคะ อยากเจอหน้าตัวเล็กแล้ว

ขอไห้คลอดง่ายๆนะคะ

บ้านนี้อีกอาทิตย์เดียว มีอาการเจ็บๆนิดหน่อย ตื่นเต้นค่ะ

บ้านนี้อีก 4 วันครบกำหนดก็ยังเงียบเหมือนกันค่ะ

ขอให้คลอดง่ายๆนะคะ

บ้านนี้นัด 25 กันยาค่ะตื่นเต้นมาก

บ้านนี้กำหนด15ก.ยเงียบกริบเลยมาระ

VIP Member

ขอให้คลอดง่ายๆนะคะแม่

น้องผุหญิงผุชายค่ะ

ผู้ชายค่ะ

เหมือนกันเลยค่ะ