42 ตอบกลับ

VIP Member

ของมามี้บ้านนี้กำหนดคลอดพรุ่งนี้แล้ว 13 ตุลายังเงียบเหมือนกันค่ะ แต่วันที่ 15 ตุลาวันเกิดแฟน รอดูเขาอาจจะอยากเกิดวันเดียวกับคุณป๋าเขาหรือเปล่า ตื่นเต้นเหมือนกันค่ะ

ยังไม่มีวี่แววเลยค่ะ 40+1แล้ว ค่ะ

บ้านนี้เลยกำหนดคลอดมา2วันแล้วยังเงียบอยู่เลยสงสัยจะสร้างคอนโดอยู่แล้วมั้ง555+แต่อิแม่อยากจะเจอหน้าแล้วหน่าาาาา😌

เหมือนกันเลยคะ

22ตุลาค่ะเริ่มมีอาการเจ้บเตือนบ้างแล้วค่ะวันนี้มีมูกใสๆออกมาค่ะแต่ยังไม่ปวดท้องมากเท่ารัย

20ตุลาค่ะ​ เงียบกริบเหมือนกันค่ะ​ ไม่เจ็บท้องเตือนเลยค่ะ​ เจ็บแต่ตรงจิ๋ม6-7คืนแล้วค่ะ

ขอบคุณคร้า😃

ไม่ต้องห่วงค่ะแม่ๆเด๋วได้เจอแน่ๆทั้งเหนื่อยทั้งอดนอนเลยละคราว นี้ผ่านจุดนี้มาแล้ว

5555คงใช่ค่ะ

มีน้ำไหลออกมาเปลือกกางในกางเกงนอกเขาเรียกว่าน้ำคล่ำไหมตอนนี้39+6แล้ว

แม่ไม่ต้องกังวลน้า ถึงเวลา เค้าก็มาเอง นอนเยอะๆ เดินเยอะๆ ทำใจสบายๆ

29 ตุลาค่ะ เจ็บเตือนบ่อยมาก ไม่ยอมเจ็งจริงสักที แม่อยากเห็นหน้าแล้ว

เหมือนกันค่ะ

21 ตุลาจ้าา เจ็บเตือน 3 อาทิตแล้ว แต่ยังไม่มีวีแววจะคลอดเลย 😁😁😁

กำหนด10ตุลา ยังเงียบอยู่เลยค่ะ คุณหมอให้โอกาสอีก1week 😅

สู้ๆนะคะ