96 ตอบกลับ

ไม่พร้อมก็ไม่ต้องเย็ด ถ้าเย็ดแล้วไม่ป้องกันก็ไม่ต้องเย็ด แล้วพวกมึงพลาดมาก็มาถามหาที่ทำแท้ง งามหน้าเนาะ 🙄

หรือถ้ารู้ว่าผลาด เผลอปล่อยใน ยาคุมฉุกเฉิมก็มี นะตอนนั้น ทำไม คุณไม่ซื้อมากิน เด็กเค้าไม่รุ้เรื่อง อย่าทำเค้าเลยค่ะ

แม่ๆอย่าไปด่าให้เสียเวลาค่ะ​ พวกนี้คือพวกโรคจิต​ ยิ่งด่ายิ่งให้ราคาเค้า​ เค้่ายิ่งชอบใจค่ะ​ กดรายงานไปเลยค่ะ😊

ไม่ควรมาถามในแอปนี้นะคะ เพราะเคสอื่นที่ไม่ได้ตั้งใจเค้ายังถามว่าควรทำไงต่อดี ไม่ใช่มาถามหาที่ทำแท้งแบบนี้

ใช่ค่ะ ไม่หน้าถามแบบนี้.

เอาสมองส่วนไหนมาคิดอ่า คุณเป็นพ่อคนแล้วนะ จะพร้อมไม่พร้อมก็ต้องรับผิดชอบ และดูแลแม่และลูกของคุณด้วย

หมามันยังรักลูกมันเลย ทำอะไรไว้ไม่รับผิดชอบเลือดเนื้อของตัวเองแท้ๆใช้สมองคิดให้เยอะๆหน่อยนะคะ

เงินไม่สามารถซื้อความสุขได้ยิ่งคุณตั้งใจแค่ไหนคุณก็ไม่มีความสุขหรอกเด็กมันตามนะเวรกรรมมีจริง

รู้เลยว่ามาจากพื้นฐานครอบครัวแบบไหน ถึงจิตสำนึกเป็นแบบนี้ น่าอายนะคะตอนทำไม่คิดเอาแต่ความสนุก

5555ดูจากหน้าตาในเฟสมาก้โตจนคิดว่า จะคิดได้ แต่ไม่เลยตัวโตแต่ตัวแต่สมองไม่โตเลยจ้า

อย่าทำเลยค่ะสงสารเด็กบ้านนีก้ยังไม่พร้อมค่ะแต่ทำเค้าเกิดมาแล้วก่ต้องดูแลเค้าค่ะ.