33 ตอบกลับ

บ้านนี้ก้เป้นค่ะท้องแรกหลุดตอน 10 w ตอนนี้ท้องสอง ก้เริ่มตกขาวเป้นสีน้ำตาลค่ะ กังวนมากกลัวจะหลุดอีกเหมือนท้องแรก

อย่าพึงท้อนะคุณแม่ ดูแลสุขภาพให้แข็งแรง แม่บ้านนี้ก็เลือดออกไตรมาสแรกเหมือนกัน ตอนนี้ท้องได้ 35 วิคแล้วจ้า

ขอบคุณมากๆ เลยค่ะ แอบท้อนิดหน่อย 😂 แต่จะสู้ๆ วันนึงต้องมีลูกเป็นของตัวเองให้ได้ 😍🙏🏼🙏🏼

บ้านนี้ เคยมีเลือดออกตอนท้องแรกคะ ออกประมาณ 3-4ครั้งได้คะ แต่ไม่เยอะ ตอนนี้น้องได้ 6ขวบแล้วคะ

ดีจังเลยค่ะ ของเราออกวันเดียวหลุดเลย ส่วนท้องแรกฉีดฮอร์โมนกันแท้งได้เข็มเดียวน้องก็หลุดซะก่อน

เป็นค่ะกังวลมากแต่พอไปหาหมอ หมอบอกว่าน้องปกติดีค่ะตอนนี้จะเข้า14วีคแล้วค่ะ

เราจ้าเลือดไหลยัน13วีคเดือนตอนนี้39วีคละยังไม่คลอดเลย

ดีใจด้วยนะคะแม่ ❤️ เราพักท้อง +บำรุงต่อก่อนค่ะ ไว้จะตามไปน๊า 😂🙏🏼

VIP Member

คนท้องไม่ควรมีเลือดออกมาค่ะ แบบนี้ต้องไปหาหมอด่วน

บ้านนี้เลือกออกจน 5เดือน อาทิตย์หน้าจะคลอดแล้วค่ะ

ดีใจด้วยนะคะแม่ ❤️รอติดตามน๊า

บ้านนี้ก็เป็นตอน10w.ตอนนี้32wแล้วจร้า

คุยแม่ไปก่อนหมอนัดได้เรยนะคะ

เป็นกำลังใจให้คุณแม่นะคะ✌❤