28 ตอบกลับ

ของเราตรวจวันที่17ขึ้นแบบนี้ รอตรวจอีกทีหลังจากนี้10วัน ชัดเป๊ะทั้งสองขีดเลยค่ะ มีน้องแล้วล่ะค่า ยินดีด้วยค่ะ

จากประสบการณ์ ถ้าท้องยังอ่อนๆ ตรวจหลังตื่นนอน จะเห็นชัดน่ะคะ ลองอีกทีก็ได้คะ

ท้อง1เดือนสีนี้เลยค่ะ ไม่เกี่ยวกับท้องแก่ท้องอ่อนน้าาา

ท้องจ้า ของเราก็แบบนี้เลยแต่แค่อายุครรภ์ยังอ่อนยุ ☺️

VIP Member

ท้องคะ อ่อนๆ ดูแลตัวเองดีๆนะคะช่วงนี้เพราะยังอ่อนอยู่คะ

ขอบคุณค่ะ

ท้องค่ะ แต่ฮอร์โมนอาจจะยังไม่มาก ขีดสองเลยจาง

VIP Member

ท้องจ้า ท้องยังอ่อนๆอยู่☺ ยินดีด้วยน้า

ท้องค่ะแม่นี้ปัจจุบันจะเข้า19วีคล่ะจ้า

ขึ้นจางแค่ไหนก็ท้องค่ะ เป็นเหมือนกัน 😁

ขอบคุณค่ะ

ตรวจก่อนประจำเดือนมาหรือเปล่าค่ะ

ตรวจหลังประจำเดือนขาด2วันค่ะ