9 ตอบกลับ

ส่วนมากจะรักษาอีกถุงยากค่ะ แต่มีโอกาสเจอได้ อีกถุงน้องอาจเล็กมากๆ แม่ดูแลตัวเองดีๆนะคะ

ขอบคุณค่ะ❤️

บ้านนี้ก็เจอถุงเด่วค่ะอย่าพึ่งตกใจน้องอาจจะยังเล็กมากๆๆพอมาซาวอีกทีเจอ2คนเรย

ตอน8วิคเจอคนเดียวพอ12วิคเจอถุง2ถุงหมอนัดอีกทีตอนประมาน15วิคเจอน้องทั้ง2คนจ้าตอนนี้18วิคน้องดิ้นดีปกติใจเย็นๆๆนะค่ะบางทีน้องยังเล็กมากๆๆให้เวลาน้องสักนิด✌️❤️

ตอนซาว7วีค นี่คือเดือนนิดๆไหมคะ อยากลองไปซาวบ้างคะ

เหมือนกันเลยค่ะ🤣 ไม่รู้จะมีลุ้นไม

มีลุ้นค่ะ แต่มีโอกาสน้อยมากเลยค่ะแม่

ยังลุ้นได้ค่ะ อีก 2 อาทิตย์ลองซาวด์ใหม่

มีอาการแบบนี้เลยคะ สรุปเปนยังไงบ้างคะ

ตอนนี้เหลือแค่ถุงเดียวค่ะ ตอนนี้น้องสมบูรณ์ทุกอย่างค่ะ น้องแข็งแรงดีค่ะ

เคยเป็นแบบนี้คะ แต่อีกใบดันเป็นถุงน้ำ

หิวบ่อยผิดปกติมั้ยค่ะ

เหมือนกันค่ะแม่