11 ตอบกลับ

ถ้าหมอบอกเป่นผู้หญิง70-80%โอกาสที่น้องจะเป่นผู้ชายอาจจะมีค่ะเพราะน้องอาจจะหนิบขาไว้แต่ถ้าหมอบอกเป่นผู้ชายแล้ว70-80%ก้อน่าจะผู้ชายเพราะผู้ชายน่าจะเห็นชัดกว่าค่ะคุณแม่

อ๋อ ค่ะ

ถ้าผู้ชายน่าจะเปลี่ยนยากคะ แต่ถ้าผู้หญิงมีสิทธิ์เป็นชายได้เพราะน้องอาจจะหนีบไว้คะ

หมอบอกว่าน่าจะเป็นผู้ชายค่ะแต่ยังไม่ชัวร์เท่าไหร่

มีคนบอกว่าความแม่นยำขึ้นอยู่ที่ความชำนาญของหมอแล้วเครื่องมือจริงไหมค่ะ

VIP Member

ถือว่า24วีคนี่ การซาวด์เห้นเพศน้อง กำลังชัดเจนไม่น่าผิดพลาดนะคะ

บ้านนี้ตอนซา​วนด์​บอกผู้หญิง​80%แต่คลอดออกมาเป็น​ผู้ชาย​ค่ะ

อ้าว มีการบอกเพศผิดด้วยเหรอคะ ❓️

อัลตร้าซาวหมอบอกมีโอกาสพลาดได้ค่ะ นอกจากตรวจจากโครโมโซมเพศ

ตรวจ NIPT ค่ะ แพ็กเกจที่ตรวจดาวซินโดรม จะทราบเพศน้องด้วยราคาแพ็กเกจตรวจแล้วแต่ที่ค่ะ บางแพ็กเกจก็ไม่ตรวจเพศให้นะคะ แล้วแต่ที่เราเลือกราคาที่จะตรวจ ของเราค่าตรวจ 15,900 รพ. สุขุมวิท กรุงเทพ

Super Mum

บ้านนี้ไม่มั่นใจหมอก็ใจดีซาวติดกัน3รอบ ผู้หญิงชัวร์100%ค่ะ

ซาวครั้งแรกตอน16w ก็ผู้หญิง แม่ไม่มั่นใจ ครั้งที่2 ตอน21w ก็ผู้หญิง ล่าสุด26w หมอบอกผู้หญิง100%ค่ะ

Super Mum

ถ้าหมอซาวด์แล้วเห็นเพศน้องชัดเจนก็ไม่น่าจะผิดพลาดค่ะ

หมอบอกว่าน่าจะเป็นผู้ชายค่ะแต่ยังไม่ชัวร์เท่าไหร่

กำหนดคลอดคุณเเม่วันไหนคะ สอบถามหน่อยจ้า

บ้านนี้ได้ 6 เดือน 5 วันค่ะ

Super Mum

มีค่ะแต่ส่วนมากจะเป็นแบบหมอบอก