3 ตอบกลับ

VIP Member

เราเริ่มเห็นตอน 19w ค่า ว่าแต่ตอนอัลตร้าซาวด์ หมอจับอัตราการเต้นของหัวใจน้องกับประเมินน้ำหนักน้องด้วยไหมคะ

ใช่ค่ะเเม่แต่เอะใจตอนเเรกเค้าเอาเครื่องฟังเสียงหัวใจน้องมาฟังไห้หมอบอกไม่ได้ยินต้องรอหมออีกคนมาอัลตร้าซาวด์ถึงเห็นตัวน้องค่ะ เราใจไม่ดีคิดว่าน้องไม่อยู่กับเราเเล้วหรือเป็นท้องลมไปสะอีก เเต่ที่สุดเเล้วหมออีกคนมาอัลตร้าซาวด์เจอน้องค่ะเเม่

17สัปดาห์เหมือนกันค่ะ ท้องป่องเหมือนคนกินข้าวเพิ่งอิ่มตึงๆนิดๆค่ะ☺️

เต้นดีปกติค่ะ

เราออกตอน 7 เดือนค่ะ

12วีคค่ะ เราฝากท้องช้า หมอซาวนด์พร้อมฟังเสียงหัวใจให้