6 ตอบกลับ

ไปหาหมอมาเหมือนกันค่ะคุณหมอบอกว่าตรวจพบติ่งเนื้อ และได้ตัดออกไปเลือดก็ยังไม่หยุดไหลเหมือนกัน ผ่านมาแล้วสองสัปดาห์หมอบอกว่าไม่เกี่ยวกับเจ้าตัวเล็กเพราะถุงตั้งครรภ์ยังปกติ คะ

บ้านนี้ไปหาหมอ หมอรีบฉีดยากันแท้งเลยค่ะ ละก็ให้มาทานด้วย และก็กำชับ ห้ามยกของหนัก ในนอนเยอะๆ เดินเท่าที่จำเป็นค่ะ

รีบไปหาหมอเลยค่ะ อาการเป็นเหมือนเราตอนแท้งลูกคนที่2เลย

ไปได้เลยค่ะ ของเรามีเลือดสีนำ้ตาลออกตอน4โมงเย็นพอ2ทุ่มก็ปวดท้องบิดมากพอเที่ยงคืนน้องหลุดมีเลือดไหลเป็นนำ้ลงมาที่ขาเรายังไม่รู้ว่าน้องหลุดเช้ามาไปหาหมอน้องไม่อยู่แล้ว ตอนนั้นเราท้องได้7สัปดาห์

อาการเดียวกันเลยค่ะ 8 วีค

ไปหาหมอยังคะ หมอว่าไงบ้างคะ เลือดไหลเยอะรึป่าวคะ

Super Mum

หาหมอได้เลยค่ะ

ไปเลยค่ะอย่ารอ