6 ตอบกลับ

ลองไปซาวด์ที่คลินิกได้นะคะ บ้านนี้10วีคฝากคลินิกหมอถามตั้งแต่ครั้งแรกเลยค่ะว่าอยากซาวด์ดูมั้ย

แม่ไปฝากคลีนิคค่าใช้จ่ายเยอะไหมคะ

แนะนำแม่ไปซาวที่คลีนิคเลยค่ะ ส่วนตัวฝากกับคลีนิกเขาจะซาวให้ตลอดที่นัดค่ะ

VIP Member

ลูกคนแรกฝากรัฐบาล ได้ซาวสองรอบเองค่ะ ไม่เคยรู้เพศ รู้ตอนคลอด

ค่ะคนที่สองฝากคลีนิค ได้ซาวด์ทุกรอบ

VIP Member

เราฝากครั้งแรก 10w ก็ซาวเห็นเลยค่ะ ไปคลีนิคหมอดูแลดีสุดค่ะ

ฝากรพ.ก็ได้ซาวด์ทุกครั้งนะคะ ลองเปลี่ยนไปคลินิกไหมคะ

ฝากคลีนิคได้ซาวด์ทุกครั้งเลยค่ะ