10 ตอบกลับ

ซาวน์ตอนกี่วีคค่ะถ้าเหมือนทั้งสองที่ก็ไม่น่าจะผิดพลาดแล้วล่ะค่ะน่าจะชายชัวร์ละ บ้านนี้ซาวน์ที่คลินิกที่ฝากครรภ์ที่เดียวยังชัดเลยค่ะ เพศชายจะชัดกว่าเพศหญิงค่ะ

ถ้างั้น น่าจะชัวร์แล้วค่ะแม่

VIP Member

บ้านนี้ก็อยากได้ผู้หญิง แต่ซาวทีไรหมอไม่แน่ใจทุกที จนตอนนี้ 36 วีคแล้วน้องตัวใหญ่จนซาวไม่เห็นเพศแล้วค่ะ หมอบอกให้ลุ้นเอา

ขอบคุณค่ะ 🎉🎁

VIP Member

บ้านนี้ก็เหมือนกันค่ะ หมอก็บอกว่าได้ผู้ชาย แต่แม่ก็ยังแอบลุ้นตอนคลอดว่าให้ได้ผู้หญิง😁😁

ขอให้สมหวังนะคะแม่

VIP Member

ถ้าเห็นเพศชายส่วนมากไม่น่าจะพลาดนะคะ แต่ถ้าซาวเจอเพศหญิง อาจจะเป็นชายได้ค่ะแม่

ขอบคุนจร้า

บ้านนี้รอหมอนัดซาวสิ้นเดือนลุ้นมากค่ะอยากได้ผู้หญิง

ขอบคุณค่ะแม่

หมอบอกถ้าซาวเป็นชายส่วนมากไม่น่าพลาด

โอกาสน้อยมากค่ะที่จะได้ลูกสาว

อยากได้ลูกชายยยย

21week+2จ้าา

โอกาสพลาดน้อยคะ

.