7 ตอบกลับ

เราไปซาวมา7วีคก็ไม่เจอเหมือนกันค่ะเจอแต่ถุงกังวลมากๆหมอนัดอีก2อาทิตย์ไปซาวใหม่เจอน้องพร้อมหัวใจเต้นตอน9วีคพอดีเลยค่ะดีใจมากๆ แม่อย่ากังวลอย่าเครียดนะคะส่งผลต่อลูกในท้องมากๆ

ขอบคุณมากๆนะคะ❤️

ของเราครั้งแรกซาวไม่เจอนะ ตอน 9 วีคกว่าๆ อีกเดือนไปใหม่เจอค่ะ แต่อายุครรภ์ไม่ตรงที่ประจำเดือนหมด อายุครรภ์น้อยกว่า บางทีตัวอ่อน อาจฟักตัวช้า

ขอบคุณค่ะ🙏

ของเราซาวตอน 9wก็ไม่เจอค่ะหมอนัดไปซาวอีก3อาทิต วันที่ 25 นี้รอลุ้รเหมือนกันคะแอบกังวล

น้องลืมของเล่นค่ะเเม่ เดี๋ยวก็กลับมา สู้ๆนะคะ🤍

คุณแม่อย่าคิดมากนะคะ ทานยาบำรุงที่คุณหมอให้มา ไข่อาจจะฝังตัวช้า ❤️🩷

อายุครรภ์เท่ากับเราเลย แต่ของเราเห็นแขนเห็นขาหมดแล้ว ตัวจิ๋วๆค่ะ

ของเรา9+2 w ยังไม่เจอน้องเนยค่ะแอบกังวลมากๆ

บ้านนี้เห็นหัวใจตั้งแต่8วีคค่ะ