53 ตอบกลับ

บ้านนี้24+2วีค หมอซาวตั้งแต่4เดือน นอนคว่ำไม่ยอมให้เห็นเพศเลยค่ะ

หลายๆคนบอกส่วนมากถ้าหนีบเก่ง ปิดเก่ง จะเป็นเด็กผู้หญิงนะคะ

หมอบอกน่าจะผู้ชายตอน16วีคค่ะ แต่มาแน่ใจ100%ว่าผู้ชายช่วง27วีค

26w2dค่ะไปซาด์เองที่คลินิกฝากที้โรงบาลหมอไมาซาวด์ให้

VIP Member

14wค่ะ ตรวจnipty ผลซาว์นตอน15wเห็นจิ๊มิตรงกันกับผลตรวจค่ะ

บ้านนี้เห็นตอน16วีค่ะ เพราะเป็นเด็กผู้ชายเลยเห็นง่าย

บ้านนี้32วีคแล้วก็ยังไม่เห็นเพศเลยค่ะ น้องหนีบเก่ง

บ้านนี้ 17wแล้วยังไม่เห็นเลยค่ะ น้องไม่ให้เห็นเลย

บ้านนี้21w3d ได้ลูกผู้ชาย #ลูกบ้านให้เห็นเต็มๆเลย👶

21 วีค ซาวด์ไป 3 ครั้งแล้วไม่เห็นจ้า น้องหนีบตลอด