72 ตอบกลับ

บ้านนี้หมอให้แคลเซียม กับ ยาบำรุงเลือดมากินและก็ น้ำมันปลา

Super Mum

ต้องกินตามที่หมอสั่งค่ะแม่ หรือลองบอกหมออาการหมอค่ะแม่

บ้านนี้ทานตัวนี้อ่าค่ะ นอกนั้นได้แคลเซียมทานวันละเม็ด

แล้วแต่สุขภาพคุณแม่นะคะ ตามที่หมอสั่งเลยค่ะคุณแม่

บ้านนี้หมอให้ทานเเค่สองตัวคะ บำรุงเลือด+เเคลเซียม

บ้านนี้สองตัวคะโฟลิคกะเเคลเซียม ทำไมทานเยอะจังคะ

บ้านนี้ได้ แคลเซียมกะธาตุเหล็ก ทานวันละเม็ดค่ะ

บ้านนี้ได้3ตัว สีเหลือง สีส้ม สีแดงเลือดหมู

ได้บำรุงเลือดตอนเช้า ตอนเย็นแคลเซียมค่ะ

เราได้บำรุงเลือดหลังอาหารเย็นตัวเดียวค่ะ