สอบถามมีใครทานยาฆ่าเชื้อ​ตัวนี้ไหมค่ะ30w

ได้คู่กับยาสอดแก้ตกขาวมาค่ะ​ แต่ปกติแล้วทานแคลเซียม​ ก่อนอาหารเช้า​ /โพลิคหลังอาหารเช้า​ / และเสริม​ธาตุเหล็กตอนเย็นอ่ะค่ะ​ หน้าซองบอกว่าทานครั้งละ2เม็ด​ วันละ​ 2เวลา​ หลังอาหารเช้าเย็น​ แบบนี้เราจะกินเวลาไหนได้บ้าง​ กินชนกับยาที่กินอยู่จะเป็นอะไรไหม​ หมอไม่ได้บอกเลยค่ะ​ ตอนนี้ยัลไม่กล้ากิน​ เกรงว่ายาใน1วันเยอะไป​ กลัวอัต​ราย​ค่ะ?

สอบถามมีใครทานยาฆ่าเชื้อ​ตัวนี้ไหมค่ะ30w
เขียนข้อความตอบกลับ
เป็นคนแรกที่ตอบกลับ