11 ตอบกลับ

VIP Member

บ้านนี้อาบน้ำอุ่นไม่ถึงเดือนก็อาบน้ำธรรมดาได้แล้วเพราะอากาศไม่หนาวทุกวันนี้น้องได้3เดือนกว่าอาบน้ำธรรมดาได้สบายไม่มีร้องสักเเอะเห็นน้ำเย็นแล้วนิ่งยิ่งกว่าหุ่น555

บ้านนี้คลอดหน้าหนาว ก็จนถึง4เดือนกว่าค่ะ ตอนนี้น้อง6เดือนแล้วอาบน้ำธรรมดา ช่วงนี้ร้อน ลองอาบน้ำธรรมดาดูก็ได้ค่ะ หรือผสมน้ำให้เย็นขึ้น ไม่อุ่นเหมือนเดิม

VIP Member

เรา5เดือนแล้วยังมห้อายน้ำอุ่นผสมเย็นค่ะ อาจไม่อุ่นเหมือนแต่ก่อน พยายามให้น้องค่อยๆปรับตัวค่ะของเรา

เราอาบน้ำธรรมดาตั้งแต่ออกจากโรงบาลเลยค่ะ เพราะช่วงคลอดน้องอากาศก็ไม่หนาว

บ้านนี้อาบน้ำเย็นตั้งแต่ออกจากรพ.ค่ะ น้องขี้ร้อน อาบน้ำไม่เคยร้องเลย

VIP Member

บ้านนี้ อาบน้ำอุ่น ตั้งแต่คลอด ตอนนี้ 5เดือนแล้ว ก็ยังอาบอยู่ค่ะ

อาบน้ำอุ่นมาตลอดเลยค่ะจนตอนนี้น้องครบ5เดือนแล้วค่ะ

อาบแค่ตอนอยู่​โรง​พยาบาล​ค่ะ3วัน

4 เดือนเริ่มปรับเป็นน้ำธรรมดาคะ

น้ำธรรมดาหลังอาทิตย์หนึ่งค่ะ