7 ตอบกลับ

คุณแม่อย่าเครียดนะคะส่วนนึงเพราะความเครียดด้วยค่ะจะเจ็บมาก เป็นเพราะหัวน้องเลื่อนต่ำลงค่ะ ไม่กี่วันก็หายค่ะ

33w ปวดเหมือนกันค่ะ เวลาเดินปวดตรงจิมิ กับหว่างขา เดินทีน้ำตาแทบไหล

เป็นอาการปกติค่ะ ของอายุครรภ์ที่มากขึ้นหัวน้องลงเชิงกราน

31 W เปนเหมือนกันคร่ เหมือน จะ หลุด ออกมา เลย ครา เดินก็ไม่ไหว

เรา37+5 ตอน33วีค ก็ปวดเลยไปหาหมอ หมอบอก น้องกลับหัวค่ะ

อ่อ ก็เป็นปกติใช่มั้ยคะ กลับหัวแล้วค่ะ หมอบอกแต่ไม่รู้ว่าปวดเพราะอะไร

อุ้งเชิงกรานขยายด้วยค่ะ ^^

น้องกลับหัวแล้วค่ะแม่