9 ตอบกลับ

ไม่มีใครรู้หรอก นอกจากพากันไปตรวจดีเอ็นเอ อีกอย่าง สมมุติถ้าท้องกับแฟนเก่า เขาจะรับผิดชอบคุณไหม ในเมื่อ คุณได้แฟนใหม่ไปแล้ว ทางที่ดี ขอแนะนำให้ดูแลสุขภาพตัวเองและลูกในท้องดีกว่า ถ้ายังอยู่กับแฟนใหม่ก็ให้แฟนใหม่นั่นแหละ เป็นพ่อของลูก ถ้ายังลังเลสับสนแบบนี้คุณจะไม่เหลือใครสักคนค่ะ

ถ้านับประจำเดือนไข่ตกน่าจะช่วง17-22 คร่าวๆถ้าคนรอบเดือนมาตรงนะคะ คิดว่าลูกน่าจะเป็นของแฟนใหม่ค่ะ

VIP Member

ตรวจอย่างเดียวค่ะ ใครก้เป็นได้ แม่เองยังไม่แน่ใจแล้วมาถามในนี้ก้ไม่มีใครรุหรอกค่ะแม่

น่าจะท้องกับแฟนใหม่

ความมั่วเป็นเหตุ

คนใหม่ค่ะ

ตรวจ dna ค่ะ

สงสารเด็ก

ยินดีด้วยค่ะ

กำๆๆๆ