13 ตอบกลับ

VIP Member

นู่พึ่งฝันเมื่อม่กี่วันนี้เองคะ ฝันว่าตัวเองมีเลือดออกมาเยอะเลย ไปนอนอยู่ที่โรงพยาลก้อยังม่หยุดไหลเต็มขาไปหมดเลย ตื่นมาน้ำตาชึมเลยค่ะกลัว จนทุกวันนี้นั่งนับน้องดิ้นยุตลอดเวลาเลยค้ะ 😭

เคยฝันเหมือนกันค่ะ เพราะช่วงนั้นมีภาวะแท้งคุกคาม ตื่นมาร้องไห้เลยค่ะ อยากให้ถึงวันที่หมอนัดเร็วๆ อยากไปซาวน์ดูน้อง สามีก็พยายามปลอบใจ ว่าลูกเราต้องแข็งแรง

VIP Member

เคยคะฝันว่า ท้องเน่า ตกใจมากเลยคะ กลัวน้องไม่อยู่แล้ว

เราเคยนะ แต่น่าจะเป็นเพราะกังวลมากไป

ความฝัน = เราคิดเรื่องนั้นมากค่ะ

เคยค่ะ หลอนคนที่แท้ง 1-2อาทิตย์

เคยค่ะ ฝันว่าคลอดลูกด้วย😁😁

VIP Member

ฝันค่ะ ทั้งแท้งทั้งคลอดเลย 🤣

ไม่เคยค่ะ เเต่น้องสาวฝัน

ฝันค่ะ กลัวจัง