13 ตอบกลับ

ปล่อยมา10ปีตอนแรกสั่งมา10ซองกินไม่หมดก็ท้องค่ะ แต่ท้องนอกมดลูก แล้วก็สั่งมากินอีก ตอนนี้ท้อง 29wแล้วจ้า กินแล้วท้องจิง เพราะเราปล่อยมา10ปี

เคยทานแต่สมุนไพรบ้านคุณตา เป็นน้ำมะกรูด 2 กล่อง + โฟลิค มาเลยจ้า ปล.มีน้องยากนะคะ ติดแล้วแท้ง 2 รอบ เลยตัดสินใจซื้อมากิน มารอบนี้ไม่แท้งค่ะ

VIP Member

เคยทานค่ะไม่ท้องนะค่ะ ไม่น่าเกี่ยวพอเลิกทานห่างไปเกือบปีบ้านนี้ท้อง

จิงนะเราปล่อยมาปีกว่าทานว่านเข้าไปติดเลยแล้วแต่สภาพร่างกายคนด้วย

เคยทานค่ะ เป็น20ซองไม่เห็นผล รากสามสิบกระปุกเดียวเห็นผลค่ะ

ไม่เกี่ยวค่ะ ปล่อยเดียวก็มีเองค่ะ ☺

VIP Member

ท้องจริงค่ะ แม่บ้านนี้กินค่ะ

เคยทานแต่สมุนไพรรากสามสิบค่ะ

เราก็ทานโฟลิคก่อนตั้งครรภ์คะ

กินไป1กล่องไม่ท้องค่ะ