9 ตอบกลับ

จำไม่ได้ว่าฉีดตอนอายุครรภ์เท่าไหร่ แต่เป็นวัคซีนชนิดแรกที่ฉีดตั้งแต่ฝากท้องค่ะ อาการมีแค่เจ็บแขน2-3วันก็หายค่ะ

ฉีดทุกคนค่ะ ไข้หวัดใหญ่ และ บาดทะยัก ส่วนตัวแค่หนักแขนตอนฉีดวันแรกค่ะ จากนั้นไม่มีอาการอะไรเลย

บ้านนี้พึ่งฉีดตอน34weekถ้าถามอาการเราไม่มีไรผิดปกติค่ะสบายดีทุกอย่างค่ะ

เพิ่งฉีดมาค่ะวันนี้ 34วีค1วัน ไม่มีอาการอะไรแค่เจ็บแขนที่ฉีดนิดเดียว

บ้านนี้ฉีดไปอาทิตย์ที่แล้วค่ะปกติดีไม่มีอะไรปวดแต่แขนนิดหน่อยค้า

ไปฉีดมาเมื่อวานค่า ปกติดีค่า ปวดนิดๆ แล้วก็หายค่า อายุครรภ์ 33 6

ฉีดเหมือนกันค่ะ แค่ปวดบริเวณที่ฉีด 2 วันหายค่ะ

ส่วนตัวปวดแขนนิดหน่อย มีอาการเหมือนจะเป็นไข้

บ้านนี้เหมือนจะมีไข้แต่ก็ไม่มี🤣

ปวดแขนข้างที่ฉีดรู้สึกว่ามีไข้อ่อนๆคะ

ฉีดตอนตั้งครรภ์กี่วีคค่ะ