1289 ตอบกลับ

4.เค้ารับตัวตนของเราได้เรามีลูกมาแล้วคนนึง เค้าไม่รังเกียจลูกเราแถมรักลุกเราด้วย

VIP Member

3.ดูแลเอาใจใส่ คอยถามว่าเราสบายดีมั้ยโอเครรึป่าว หิวมั้ย เมื่อยมั้ย อยากไปไหนมั้ย

ไม่นอกใจไม่เจ้าชู้ไม่กินเหล้าเป็นได้หมดทั้งพ่อทั้งเพื่อนทั้งพี่ทั้งสามีครบ♥️

VIP Member

1มีความเข้าใจ 2มีความดูแลมากขึ้น 3ขยัน 4ทำอาหารอร่อย 5มีความเป็นผู้นำครอบครัว 😍😍😍

1.ขยัน อดทน ทำงานทุกอย่าง เพื่อครอบครัวมาตลอด เหนื่อยแค่ไหนก็ไม่เคยบ่นให้ได้ยิน

1 ใส่ใจทุกอย่าง 2 ซักผ้าเอง 3 มีความรับผิดชอบ 4 นวดขานวดหลังทุกวัน 5 ตามใจเมียทุกครั้ง

1 คอมเมนต์ ต่อ 1 ข้อ น้า

ชอบที่สามีรุ้จักปรับปรุงตัวหลังมีลูกแล้ว เลิกสิ่งไม่ดี เช่นเหล้า เช่นเที่ยว

1.ทำกับข้าวให้ 2.เป็นผู้นำเสาหลักที่ดี 3.ช่วยทำงานบ้าน 4.รักครอบครัว 5.ไม่เจ้าชู้

สามีทุกอย่างให้เราจัดการหมดเก็บเงินหมดและไม่เคยทำให้เสียใจเรื่องผู้หญิง

5.เป็นหัวหน้าครอบครัว​ที่มีความรับผิดชอบ​สูงมาก ถึงตนจะทำงานคนเดียว​ก็ตาม