66 ตอบกลับ

แม่ลงทะเบียนตั้งแต่ท้อง2เดือนจนลูกคลอดมา5เดือนเพิ่งได้รับของค่ะ คือส่งไซส์NBมา ลูก5เดือนแม่จะใช้ยังไง555ตูดลูกใหญ่กว่าของที่ได้รับแล้วค่ะ นานเกิ๊น

เอ็นดูตูดลูกใหญ่กว่าของที่ได้🤣

VIP Member

ลงตั้งแต่ท้อง2เดือน จนท้องใกล้จะ7เดือนแล้วเพิ่งได้ มีของมาส่งงงเลยว่าเราสั่งอะไรไว้ นานจนลืม😂

ลองลงทะเบียนอีกทีนะ

ตัองอายุครรภ์7เดือนขึ้นไปนะคะ ถึงจะได้ อายุครรภ์อ่อนๆหรือยังไม่ถึงอย่าเพิ่งลงเลยค่ะ

นี่อายุครรภ์สามเดือนก็ได้แล้วนะคะ

บ้านนี้ก็ได้แล้วคร่าา บ้านนี้เลือกผ้าอ้อมแบบเทปกาวจ้าได้12ชิ้น

สมัคไว้นานไหมค่ะกว่าเราจะได้อะค่ะ

ลงทะเบียนเมื่อคืน มาส่งวันนี้ ได้เมื้อกี้สดๆร้อนเลยจ้าา😍

ได้รับแล้วเมื่อวานจ้า ตอนอายุครรภ์เข้าเดือนที่ 7 พอดี

ใส่ข้อมูลครบแล้ว แต่กดลงทะเบียนไม่ไปอ่ะค่ะ 😄

ลองตรวจเช็คข้อมูลอีกดูนะคะ

ได้แล้วค่ะลงไว้ไม่ถึงเดือนได้มะวานนี้ค่ะ

ได้แล้วเหมือนกันค่ะ​ ได้ของไวมากๆ😁

ได้รับจองแล้วจ้า ตอนรี้มีอยู่4กล่อว

ว้าววว