2 ตอบกลับ

VIP Member

ทำมานานยังคะ อาจจะลามกหน่อยนะคะ🤫 เคยลองมี...กันท่าที่จะเข้าไปสุดแล้วปล่อยค้างไว้แบบนั้นหรือยังคะ สุดแบบสุดจริงๆ แล้วเราก็ต้องเสร็จไปพร้อมเขาเหมือนกัน เพราะหากเราขมิบและเสร็จไปพร้อมเขาด้วยโอกาสที่ตัวอสุจิจะเข้าไปมันจะเยอะมากๆ ค้างไปสักพัก 5 นาทีก็ได้ค่ะ แล้ว ห้ามลุดขึ้นหรือขยับตัวใข้หมอนรองก้นไว้ อย่าเพิ่งรีบเช็ดหรือล้างออกปล่อยทิ้งไว้เลยค่ะ นานเท่าทีเราจะรู้สึกว่าน่าจะเข้าไปหมดแล้ว ค่อยลุกไปล้างค่ะ ขออภัยหากคิดว่ามันลามกเกินไป และลบได้เลยค่ะถ้าคิดว่ามันไร้สาระ🙏

ลองใช้วิธีนอนหงายแล้วก็เอาหมอนลองก้นรึยังค่ะ ให้สามีทำจนเสร็จกิจแล้วก็ปล่อยพักไว้สักพักนึง