11 ตอบกลับ

บ้านนี้ฝากตอน12วีค++ ค่ะ หมอไม่บ่นเลย เพราะตอนไปบอกไปตรวจค่ะ แล้วทำเป็นไม่รู้ตัวว่าท้อง พแผลออกก็ฝากเลย แต่จริงๆรู้ก่อนไป2อาทิตย์ค่ะ 😂😂🤣

บ้านนี้ฝากตอน16+แล้วค่ะแต่ว่าไม่เป็นไรแข็งแรงดีค่ะแต่โดนหมอดุนิดหน่อยเพราะฝากช้าค่ะ😂ตอนนี้จะ7เดือนแล้วค่ะแข็งแรงดีดิ้นดีมากๆค่ะ

บ้านนี้ฝากช้ามากค่ะฝากตอน18+3 เเต่น้องปกติดีค่ะเพราะพึ่งรู้ว่าท้อง เเต่ก็เเอบกังวลเหมือนกันค่ะเพราะก่อนหน้าไม่ได้บำรุงอะไรเลย🥹🥹

บ้านนี้ฝากครรภ์ตอน2เดือนกว่าก่อนหน้านี้ไม่รู้อะไรเลยว่าท้องประจำเดือนเลยขาดลองตรวจดูขึ้น2ขีดเลยไปฝากเลยค่ะ

ท้องแรกไม่รู้ว่าตัวเองท้องค่ะฝากตอนท้องได้4เดือน บ่นฉ่ำเลยค่ะ มีภาวะความดันสูงด้วยค่ะ

พี่สาวแฟนไปฝากตอน5เดือนเพราะปิดบังคนทางบ้าน กว่าจะรู้ก็5เดือนแล้ว หมอไม่ว่านะคะ

กินปกติเลยแม่ บ้านนี้เน้นผลไม้ด้วยเพราะท้อง7เดือนแล้วเริ่มขับถ่ายยาก นมแม่บ้านนี้กินนมหมีสีเหลือง ท้อง7เดือนน้ำหนักขึ้น5โล แต่ต้องกินนมอย่างอื่นสลับกันไปนะคะ

บ้านนี้ฝากตอน18วีคหมอไม่ว่าแต่โดนฉีดยากับเจาะเลือดพร้อมกันวันเดียวเลยค่ะ

ไม่ว่าหรอกคะแต่บ่น5555 บ้านนี้ไปฝากตอน12+6วีค บ่นฉ่ำ555 ทำหูทวนลมไปแม่

เตรียมใจคะ5555

บ้านนี้ฝากตอน15วีค มีบ่นๆค่ะ แต่เขาก็ไม่ได้ว่าอะไร

มีบ่นค่ะแม่ บ้านนี้ไปฝากก็17วีคเเล้ว