9 ตอบกลับ

เป็นเหมือนกัน ยิ่งกลางคืนกว่าจะนอนได้ก็ตี2-3 พยายามนอนแร้วก็ไม่หลับ กลางวันนี้หลับง่ายมาก หลับตาไม่ถึง10นาทีคือหลับยาวเรยจ้ะ

ใช่คะ นอน08.30ตื่นบ่าย2 นอกจากนั้น นอนไม่หลับเลยคะ

บ้านนี้หลับปกติค่ะ กลางคืนจะตื่นก็คือปวดฉี่ หรือแมวปลุกค่ะ ..กลางวันแม่บ้านนี้ไม่นอนเลยคือไม่รู้สึกง่วง

ขอบคุณค่ะ

ใช่คะ พอจะหลับหลับปุ๋ยเลย แต่พอสะดุ้งตื้นแล้วหลับต่ออีกยากมากเลยคะ กลัวมีผลกระทบกับลูกในท้อง

ตื่นขึ้นมาฉี่ จะนอนต่อก็นอนไม่หลับเหมือนตอนนี้ค่ะ ที่นั่งดูคำถาม-คำตอบของแม่ๆ (36+1Week แล้วค่ะ)

นอนยากมาก ยิ่งท้องแก่ไม่ต้องพูดถึง จิ๋มรั่ว ลุกฉี่ทั้งคืน เบื่อมาก เพลียมาก อยากกรี๊ด 😄😄😄

เคยถามคุณหมอ บอกว่า ปกติค่ะ ยิ่งท้องใหญ่ ยิ่งนอนไม่ค่อยหลับค่ะ

อ่อคะ

ลองเปิดเพลงนี้ฟังดู ลูกดิ้นดีด้วย ส่วนแม่ก็เคลิ้มหลับ555

ขอบคุณค่ะ

ปกติค่ะยิ่งท้องแก่ยิ่งจะนอนหลับยากมากก

VIP Member

บ้านนี้ไม่เป็นนะคะ หลับดีมากๆ