ไม่มีใครมาเฝ้าตอนพักฟื้นจะเป็นอะไรไหมคะ

ใครพอรู้บ้างคะ ว่าถ้าผ่าคลอดที่โรงบาลแล้ว ในตอนที่พักฟื้น ไม่มีใครมาเฝ้าเราที่โรงบาล จะมีพยาบาลดูแลเราแทนไหมคะ พอดีจะผ่าคลอด 27 นี้แล้ว แต่ว่ามีปัญหาหลายอย่างเข้ามาในชีวิตมากเลย ถ้าจะให้คนมาเฝ้า ก็ดูเหมือนทุกคนจะไม่ว่างกัน ซึ่งเราก็ไม่ได้อยากรบกวน ไม่ได้อยากเป็นภาระด้วย เพราะช่วงนี้มีแต่เรื่องให้เครียด อยากถามว่า เราสามารถพักฟื้นคนเดียวที่โรงบาลได้ไหมคะ#คุณแม่ๆช่วยแนะนำหน่อยค่ะ #ขอคำแนะนำหน่อยค่ะ #ท้อง1

เขียนข้อความตอบกลับ
เป็นคนแรกที่ตอบกลับ