38 ตอบกลับ

ยินดีด้วยค่ะ แอบอิจฉา แล้วแต่ฮอโมนแต่ละคนคะ บ้านนี้2ท้องแรก หน้ามัน สิวขึ้นเยอะมาก ได้ชายทั้งหมด. ตอนนี้ท้อง3 ยุ ไม่เปนอะไรเลย ผิวดี อยากได้ ญ เหมือนกัน รอลุ้นคะ ไม่กล้าซาวด์แล้ว

บ้านนี้หน้าใส ท้องกลม คนทักได้ผู้หญิงล้าน% ทั้งที่ตัวเราซาวแล้ว หมอเจอจู๋กับถุงอันฑะ แต่เราเงียบปล่อยให้ทักไป รอคลอดจะไปตะบันหน้า😅😅โบราณจะมารู้ดีกว่าอัตตราซาวได้ไง😆

ของเราทสิวเต็มทั้งหน้าและหลัง....ไปซาว3รอบหมอก็บอกได้ผูหญิงเราว่าไม่เกี่ยวหลอกค่ะมันอยุที่ฮอโมนเรามากกว่า

แม่บ้านนี้สิวก็ขึ้นเต็มหน้าเลยคะผิวก็คล้ำดำมีแต่คนบอกว่าจะได้ผู้ชาย แต่ไปซาวด์มาแล้วได้ผู้หญิงจ้า 19w3d

เราก็โทรมมาก สิวเต็มหน้าเต็มตัวผิวคล้ำ คนทักแต่ว่าผู้ชาย ยังไม่รุ้เพศค่ะ แต่อยากได้ผญ🥰

บ้านนี้สิวขึ้น​ ดำ​ หน้าคล้ำ​ อารมณ์​แปรปรวน​มีแต่คนบอกได้ลูกชาย​ #ผลออกมาลูกสาว90%จ้า

เหมือนกันเลยค่ะ สิวขึ้น โทรมดำ มีแต่คนทัก ผู้ชาย. สรุปคุณหมอบอกลูกสาวจร้า สมใจมาก💪🥰🥰

เราได้ลูกชาย2ท้อง หน้าอิแม่ใสมากแถมชอบแต่งหน้าทาปากมีแต่คนบอกได้ลูกสาวทั้ง2ท้อง😆😆

VIP Member

บ้านนี้ผิวดี หน้าใส ไม่มีสิวขึ้นสักที่เลยค่ะ มีแต่คนเดาว่าลูกสาว แต่เป็นลูกชายค่ะ

เหมือนกันค่ะแม่ 🤣

อยากได้ลูกสาวเหมือนกันค่ะ สิวมาเต็มทั้งหน้าอก หลัง ท้อง เต็มเหนี่ยวไปเลยค่ะ ❤️​