121 ตอบกลับ

บ้านนี้ซาวด์รอบแรกก็นอนคว่ำค่ะ_ ตอนนี้ได้5เดือนแล้วรอหมอนัดซาวด์อีกรอบนึงหวังว่าเจ้าตัวเล็กจะให้พ่อกับแม่เห็น😂

ตอน 14 วีคก็นอนเปิดเผยเลย แต่ยังเล็ก ไม่เห็นเพศ แม่ท้องหนาด้วย พอ 16 วีค นอนคว่ำอดเห็นเลย😂😂

นัดคลอด7พย.ค่ะ ซาวด์29มิ.ย.นี้แล้วตื่นเต้นมากๆท้องแรกด้วย อยากได้ผช.แต่ครอบครัวอยากได้ผญ.กันหมดเลย🤣

บ้านนี้กำหนดคลอด 24 ก.ค ยังไม่ทราบเพศกับน้ำหนักลูกเลยค้า #หมอซาวไห้ตอน5เดือนนอนขดขาไม่ให้เห้นเพศ😅

บ้านนี้8พ.ย.ค่ะ เพศชาย ชอบนอนคว่ำหน้าค่ะ เมื่อวานไปซาวด์มา ยกขาเกือบถึงหัว เห็นจู่ชัดเลยค่ะ

บ้านนี้ 18 พญ ..หมอไม่บอกไรเลย น้อยมาก ไปฝากก็ไม่ค่อยสนใจ เราต้องถามหมออย่างเดียวเลย

เราก็กำหนด 14 พฤศจิกายน จ้า เดือนเดียวกันกับแม่เลย รอลุ้นเพศตอนพบลุงหมอรอบถัดไป 😍😍

14เหมือนกันเลยค่ะ

ของเค้า 30 พย. มีนัดซาวน์ 16 มิย ไม่รู้ว่าน้องจะทำท่าไหนให้ซาวน์ ลุ้นเหมือนกันค่ะ 🤣

ขอให้สมหวังนะคะ แต่ถึงไม่ใช่ยังไงก็รักหมดใจอยู่แล้ว🥰

23ตุลาท่าเดียวกันเลยคะ แต่หมอบอกคาดว่าจะปนผญ ยังไม่กล้าซื้ออะไรเหมือนกันคะ

10/11/64...17wยังม่รุ้เพศเลยค่ะ...ตื่นเต้นมากๆคะ..อยากรุ้เพศเร็วๆ...แม่อยากได้ลูกสาว

บ้านนี้ 6 พย. ค่ะ พรุ่งนี้มีนัดลุ้นให้น้องไม่หลบค่ะ รอบที่แล้วหลบเก่งมาก 😄