39 ตอบกลับ

บ้านนี้ตอนซาวด์20w+4หมอบอกผู้ชายค่ะแต่น้องให้ดูแค่แปปเดียวแบบแปปเดียวจริงๆพอคุณหมอพยายามให้ดูใหม่น้องหนีบขาตลอดเลยค่ะแม่แอบสงสัยแบบ50/50ว่าน้องจะชายจริงมั้ย😂 แต่คุณหมอนัดอีกทีสิ้นเดือนนี้บอกจะซาวด์ให้อีกเพื่อความแน่ใจค่ะ

21วีค หมอไม่เห็นเพศ

ของเราหมอบอกว่า เป็นผู้หญิง 60% พอจะดูอีกที น้องหนีบขาไว้ แต่ยังไงหมอยืนยันว่า 60%แน่นอนเป็นผู้หญิง เราเองอยากได้หญิง...เพราะคนแรกเปนชายแล้ว

บ้านนี้ทราบเพศตั้งแต่ 14วีค เพราะตรวจ nipt ค่ะ 16วีคคุณหมอซาวด์คอนเฟิร์มให้อีกที ก็ตรงตามผล nipt เลยค่ะ ทีมผู้ชายกำหนดคลอด 15 พค. 😂

ตอน 18 วีคไปเจาะน้ำคร่ำที่โรงพยาบาลหมอบอกผู้ชาย ดูแปบเดียวค่ะ แต่หมอคลินิกนัดดูอาทิตย์หน้าอีกทีค่ะ

บ้านนี้กำหนดคลอด22พ.ค.ซาวด์ตอน16wหมอบอกว่ามีโอกาสเป็นผช.50% แต่ยังไม่ชัวร์11นี้ไปซาวด์อีกรอบจ้า

บ้านนี้ซาวน์ตอน16+5 หมอบอกชาย100%ชัดมาก น้องอ่าขาโชว์ ไม่หุบเลย คะตอนนี้ 23+3แล้ว กำหนดคลอด3/5/67

บ้านนี้28พ.ค.ซาวด์ตอน20wหมอบอกเอียงไปทางผู้หญิงมากกว่า ใจอยากได้ผู้ชาย😊

บ้านนี้ยังซาวด์ไม่เห็นเลยจ้า รอเดือนหน้าให้หมอซาวด์ใหม่😁 22วีคแล้ว

กำหนด 13 พฤษภา จ้า คุณหมอบอกผู้ชาย แต่คุณพ่อกังวลกลัวจะเป็นผู้หญิง 😂

❤️🙏

22วีคค่ะ กำหนดคลอด18พค. ยังไม่รู้เพศหมอบอกว่าน้องตัวเล็กค่ะ