12 ตอบกลับ

มีค่ะ บ้านนี้จับขอบเตียงเบ่งเลือดย้อนขึ้นสายน้ำเกลือจนเข็มหลุดเลือดเต็มมือเลยคะ 😅

มีค่ะ บ้านนี้จับเตียงเบ่งคือเจ็บทั้งมือทั้งท้อง 😅 เลือดไหลเต็มมือเลยค่ะ

VIP Member

บ้านนี้มีก่อนคลอดค่ะแม่ พยาบาลเจาะให้ก่อนเพราะให้ยาเร่งคลอดด้วย

VIP Member

มีค่ะ เจาะก่อนคลอดเพราะให้ยาเร่งคลอดระงับปวดผ่านสายน้ำเกลือค่ะ

ไม่มีคะ หมอให้หลังจากที่คลอดน้องออกมาคะ

มีค่ะบ้านนี้เบ่งไปสายน้ำเกลือก็หลุดไป😂

มีค่ะบ้านนี้ใส่น้ำเกลือก่อนคลอดค่ะ

บ้านนี้ ให้น้ำเกลือหลังคลอดค่ะ

บ้านนี้ให้น้ำเกลือหลังคลอดค่ะ

เราได้น้ำเกลือหลังคลอดค่ะ