112 ตอบกลับ

VIP Member

24กันยนค่ะ แต่ตอนนี้ท้องแข็งและเจ็บท้องเลยมาโรงบาลหมอเลยให้มานอน3-4คืนเพื่อฉีกยาระงับค่ะกลัวคลอดก่อนกำหนดแล้วปอดน้องจะไม่แข็งแรง

เหมือนกันเลยค่ะ

เดือนกันยาเหมือนกัน แต่วันยังไม่แน่นอน อยากให้ตรงวันที่23. เพราะเป็นวันครบรอบแต่งงาน

เราเพิ่งจะ33วีค แต่หมอแจ้งกำหนดคลอด8กันยา เร็วไปไหมคะ

ใครกันแน่ ที่ ต้องแหกตาดู กูคอมเม้น คนที่เขาโพส กูไม่ได้ไปคอมเม้นมึง มีแต่มึงนั่นแหละ มา คอมเม้น กู ก่อน เป็นอะไร มากป่าว หาเรื่องคนอื่นเขาไปทั่ว กูแค่ สอบถาม คนที่เขา โพส แต่ มึง อะ เสือก มา คอมเม้นกู

25 ก.ย น่าจะคลอดก่อนค่ะ..เพราะท้อง2อายุครรภ์15สัปดาห์ค่ะ

บ้านนี้ค่ะ น้องผู้ชาย คุณหมอบอกคลอดกันยา

VIP Member

บ้านนี้มีลุ้นสิ้นเดือนกันยาจ้า

10 กันยายน แต่ยังไม่รู้เพศเลยค่ะ

17กันยา ค่ะ ยังไม่รู้เพศน้องเลย

เราค่ะได้ผู้หญิงคลอด5ก.ย. จร้า

11กันยาจ้า ยังไม่รู้เพศเรย