50 ตอบกลับ

ซาวด์ตอน 24 สัปดาห์ครับ รออีก 10 วันจะได้เจอคนหล่อของแม่อีกที คิดถึงอยากจุ๊บหนูแล้ว 🥰

กุมภาเหมือนกันค่ะ พรุ่งนี้ว่าจะลองซาวด์ 4 มิติดูบ้างแล้วเหมือนกันค่ะ ตอนนี้ 27w 😊

อายุครรภ์เท่ากันเลยคะแต่ของเราเค้าดิ้นไม่ค่อยแรงบางที่เงียบไปเราก็กังวล

บ้านนี้ดิ้นแรงตั้งแต่22วีคเลยค่ะ

6กุมพาค่ะ บ้านนี้น้องไม่ค่อยดิ้นกลางวันดิ้นกลางคืน เเม่เเอบกังวล👶🏻

ของเราดิ้นเก่งทั้งกลางวันกลางคืนเลย​ค่ะ

VIP Member

บ้านนี้25wเด็กชาย กำหนด 7มีนาคับ คุณหมอบอกว่าอาจมีสิทธิ์แตกก่อน

คลอดเดือนกุมภาพันธ์เหมือนกันคะ ได้ลูกสาว ครึ่งไทย- อตาลี..

4ก.พ ลูกสาวค่ะ นางให้เห็นแค่นี้ค่ะ ตอนนี้นู๋ยิ้มให้แม่ค่ะ

บ้านนี้กำหนดคลอดเดือนกุมภาเหมือนกันค่ะ ตอนนี้29weekแล้วค่ะ

29w (กำหนดคลอด 4กพ.63) ผมดิ้นเก่งมากๆครับ

บ้านนี้11 ก.พ 63จ้า ผมเป็นเด็กผู้ชายคับ😊

ผู้ชายเหมือนกันเลยคับ