8 ตอบกลับ

บ้านนี้เพิ่งกลับหัวตอน 31w+3 ค่ะ แต่ก็เสี่ยงจะได้ผ่าอยู่เพราะรกเกาะต่ำค่ะ

31w ยังไม่กลับเหมือนกันค่ะ ลุ้นกว่าหวยอีก ไม่อยากผ่าคลอดดดดดด

ยังมีโอกาสกลับได้อีกนะคะ สู้ๆนะคะ ผ่าคลอดไม่น่ากลัวเรยอิอิ

32 ยังมีโอกาสนะคะ หมอเราให้ถึง 36 ตอนนี้ 37 ละ ผ่าอย่างเดียวค่ะ 🤣

บ้านนี้35wยังไม่กลับเลยค่ะ สงสัยเค้าจะไม่กลับแล้ว😅

ผ่าไม่ได้น่ากลัวค่ะแม่ บ้านนี้ก็ผ่า อิอิ

สู่ๆค่า

ของเรากลับตั้งแต่ 30 วีคเลยค่ะ 😂 หมอบอกว่า ถ้าไม่กลับก็จะไม่กลับละ