58 ตอบกลับ

กำลังย่างเข้า 28wk แล้วค่ะแม่ กำหนดคลอด19/12/62 บ้านนี้ท้องโต น้ำหนักน้องเกินเกณฑ์ไปด้วย กินเก่งมากค่า

ขอให้แข็งแรงๆคลอดง่ายๆนะคะแม่😍

VIP Member

บ้านนี้29+6คะ​ คลอด3ธันวาแต่มีแนวโน้มจะคลอดก่อนธันวาเพราะท้องใหญ่มาก

ขอให้แข็งแรงๆทั้งคุณแม่และคุณลูกนะคะแม่

บ้านนี้ก้อ 27w2D เหมือนกันเรยค่ะ กำหนดคลอด 23 ธันวานี้😂ได้ลูกสาวจ้ะ

ขอบคุณค่ะขอให้แม่คลอดง่ายๆเหมือยกันค่ะ

27 week พอดีเลยค่ะวันนี้ กำหนดคลอด 23 ธันวา ค่ะ ลูกสาวเหมือนกันจร้า

ขอให้แข็งแรงนะคะแม่ ✌️

บ้านนี้ 28 วีคแล้วค่ะ กำหนดคลอด 17 ธันวา ได้ลูกสาวเหมือนกันเลย

ขอให้แข็งแรงๆนะคะ ❤️

ท้องไหมใหญ่เท่าไรค่ะแต่แกเส้นใหญ่มาก #ธันวาค่ะ

ขอให้แข็งแรงๆนะคะแม่

ไม่ใหญ่มากค่ะบ้านนี้25ธันวาคม แต่ดิ้นเก่งมากบ้านนี้

เช่นกันจ้าคุณแม่

คลอด 24 ธ.ค. ค่ะ นน.ขึ้น8โลแล้ว. แต่กินไม่ตรงเวลาเลยค่ะ😥

ขอบคุณค่ะ แข็งแรงๆเช่นกันค่ะ

VIP Member

บ้านนี้16ธันวาจ้าตอนนี้28วีคพอดีท้องเท่าๆกันเรยจ้า

ขอให้แข็งแรงทั้งคุณแม่และคุณลูกนะคะ ❤️

บ้านนี้กำหนดคลอด 11 ธันวา ได้ลูกสาวเหมือนกันจ้า

ดีใจด้วยนะคะแม่ขอให้แข็งแรงๆนะคะ