13 ตอบกลับ

หาหมอค่ะ..เราเคยเป็นเเต่เราเลือกที่จะไม่ไปหาหมอ..พอตอนไปรอคลอดหมอขอตรวจฉี่ เเล้วผลออกมาว่าเราติดเชื้อทางเดินปัสสาวะค่ะ

ควรไปหาหมอนะค่ะ เราก็เป็นตกขาวเยอะมากๆๆๆแต่เราไม่คัน แล้วไปหาหมอ หมอตรวจภายใน และให้ยาสอดค่ะ ตอนนี้หายแล้วค่ะ

VIP Member

ตกขาวจากเชื้อราค่ะ หาหมอให้หมอจ่ายยามาสอด ถ้าำม่รักษาเสี่ยงติดเชื้อ

เป็นเชื่อราค่ะ ควรหาหมอ ส่วนตัวไม่เคยเป้น

เชื้อราค่ะ ระวังจะติดเชื้อทางเดินปัสสาวะ

เสี่ยงอักเสบและติดเชื้อค่ะ รีบหาหมอ

VIP Member

ตกขาวจากเชื้อราค่ะ รีบหาหมอเลยค่ะ

VIP Member

ถ้ามีอาการรคัรควรหาหมอคะ

VIP Member

เชื้อราค่ะ นี่ก็เป็น555

เป็นเชื้อราค่ะ