16 ตอบกลับ

เป็นผื่นขึ้นเต็มท้องเต็มหลังเลยคะ ใกล้คลอดเหมือนกันวันที่6มีนาจะคลอดแล้ว หมอบอกอาจจะแผลมาจาดข้างในคะซื้อยามาทาก่อนเลยคะ

มีผื่นเหมือนกันค่ะ

บ้านนี้19 w ขึ้นเป็นที่ๆ ค่ะไม่ขึ้นลามเยอะขนาดนี้ ทาคารามาย 2-3 วันผื่นก็ยุบค่ะ

VIP Member

ตรงแดงๆลองเอาครีมหมีม่วงทาดูค่า จะได้ลดรอยแดงและคันค่า

ใช้ยาอะไรหราค่ะ...เปนเหมือนกัน...คันมาก.. ยิ่งเกายิ่งคัน

ขอบคุนจ้า

ขนาดไม่ได้เกายังแตกขนาดนี้เลยค่ะกำหนดคลอด9มิถุนายน

เป็นเหมือนกันค่ะ คันมาก 38+3เหมือนกันเรย

เป็นค่ะ ตอนนี้35+5 ทาออยแต่ยิ่งทายิ่งคัน

เปนจ้า มียาทาขอที่หมอ เราทาแล้วหายจ้า

เป็นคะ​เดียวก็หายไปเองจร่า​

เป็นเหมือนกันค่ะ ใช้ยาอะไรหายบ้างค่ะ

ทายาไม่หายเลยคะ คลอดออกหายทันที😅