6 ตอบกลับ

ไม่เจ็บเลยค่ะบ้านนี้ท้องแรกก็แอบกลัวพอจะคลอดจริงปวดท้องมากกว่า พอคลอดเส้จไม่ต้องให้พยาบาลเข็นมาที่ห้องพักฟื้นเลยเดินออกมาเองจนพยาบาลพูดว่าแกล้งเจ็บแผลบ้างก็ได้คุณแม่555 เหมือนไม่ได้คลอดเลย น้องหนัก3380

อยากอดทนให้ได้ เหมือนเเม่บ้านนี้จังเลยจ้า

ปวดท้องมากกว่าค่ะปวดเหมือนปวดท้องประจำเดือนแต่ปวดมาก จะปวดเป็นช่วงๆเหมือนมดลูกบีบแล้วก็ปล่อยตอนคลอดเบ่งตามจังหวะปวดท้องของเราเบ่ง5ทีน้องก็ออกแล้วค่ะ ลูกเราออกมา3,500

ตอนนี้มีเเต่อาการเจ็บเตือนจ้า เจ็บเหมือนเจ็บท้องประจำเดือน

ไม่เจ็บค่ะความปวดไม่ทำให้เจ็บมีแต่เจ็บท้องเหมือนปวดขี้อยากเบ่งขี้ตลอดเวลาค่ะ555 บ้านนี้แตกแล้ว37+3

บ้านนี้37+2ยังเงียบยุจ้ามีเเต่เจ็บเตือน

ไม่เจ็บหรอกค่ะ แต่จะปวดท้องอยากคลอดมากกว่า จนลืมความเจ็บไปเลยค่ะ

จ้าเเม่

VIP Member

ไม่เจ็บค่ะจะเจ็บแต่ท้องมากกว่า

ไม่น่ากลัวเลยจ้านี่ท้องที่2แล้ว😃

ไม่น่ากลัวอย่างที่คิดจ้า

กลัวจังเลยค้ะใกล้คลอดเเล้ว