19 ตอบกลับ

เหมือนกันค่ะรอไปอีกทีตอน36วีคดูว่าตัวน้อยจะกลับหัวให้รึเปล่า..กังวลมากค่ะ

ตอน 32 วีค บ้านนี้น้องก็ยังไม่กลับค่ะ แต่พอ 34 วีคไปซาวด์อีกก็เอาลงแล้วค่ะ

ดีใจด้วยค่ะ

ไม่ต้องเครียดค่ะ บ้านนี้ ผ่าคลอดน้อง38w เพราะน้องไม่กลับหัว อยุ่ท่าก้นค่ะ

แม่ผ่าคลอดอ่ะหมอฉีดยาอะไรให้ค่ะ ตอนผ่ารู้สึกเจ็บไหมค่ะ

ยังมีโอกาสค่ะ ถ้าเกิน37วีค ยังไม่กลับหมดโอกาสค่ะแม่😂

วันนี้ก็34wแล้วค่ะกังวลมากๆเลยค่ะแม่

37wแล้วบ้านนี้ก็ยังไม่กลับเลยคะแม่

สู้ๆค่ะคุณแม่

VIP Member

บ้านนี้36+3ค่ะน้องกับหัวแล้วค่ะ

ดีใจด้วยค่ะคุณแม่

บ้านนี้กลับหัวตอน35วีคคะ

ขอให้กลับหัวตอน35wเหมือนคุณแม่นะค่ะ🙏

VIP Member

ยังไม่กลับหัวเหมือนกันคะ

ของแม่กีWแล้วค่ะ

เราเพิ่งกลับหัวคะ 36วีค

ดีใจด้วยค่ะ