16 ตอบกลับ

ดีใจด้วยนะคะแม่บ้านนี้แท้งมาสามคนนอกจากนั้นก้อไม่ท้องอีกเลยปล่อยมา4ปีไม่ติดตรวจเจอซีสต์​ในปีกมดลูกตัดปีกมดลูกออกข้างนึงพักมดลูก6เดือนตอนนี้11wแล้วค่ะกำหนดคลอด14/05/63

ขอให้แข็งแรงทั้งแม่และลูกนะคะ 🥰😍

หลังจากท้องนอกมดลูกกี่เดือนท้องอีกคุณแม่ได้ทานอะไรบำรุงไหมคะ. ขอคำแนะนำหน่อยคะบ้านนี้ก็เหลือท่อน้ำไข่ข้างเดียวเหมือนกันคะ ผ่าตัดได้1ปีแล้วน้องยังไมามาเลยคะ

🥰😍🤩

ยินดีด้วยนะคะ..ขอถามแม่หน่อยคะตอนที่แม่เป็นท้องนอกมดลูกอาการยังไงคะกี่วีค..ตอนนี้แม่บ้านนี้หมอสงสัยว่าจะเป็นคะแต่ไม่มีอาการปวดท้องนะคะ

สู้ๆนะคะ เดี๋ยวน้องก็มา 😘

ในใบซาวด์จะตรงกว่าค่ะให้ยึดใบซาวด์ใบแรกของบ้านนี้14+1วีคถ้านับตามประจำเดือนก็17+2วีค ยินดีด้วยนะคะ แข็งแรงทั้งแม่และน้องน้าาาา

ขอบคุณค่า🥰😍

ยินดีด้วยนะค่ะ​ บ้านนี้ก้อพึ่งซาวด์ไปเมื่อวันจันทร์ค๊า​ 8W​กำหนดคลอด28พ.ค63.จ้า​ ท้องที่3หลังจากเคยแท้ง2ครั้ง

ยินดีด้วยนะคะ 🥰😍

VIP Member

ดีใจด้วยนะค่ะ ทำให้มีความหวังขึ้นมาเลยค่ะ แข็งแรงๆทั้งแม่ทั้งลูกนะค่ะ💝💝

ขอบคุณนะคะ สู้ๆนะคะ ขอให้สมหวังคะ

เหมือนกันค่ะ ท้องนอกมดลูก ตอนนี้คลอดน้องแล้วค่ะ น้องเพิ่งได้1เดือน

ขอบคุณค่ะ

ยินดีด้วยนะคะ บ้านนี้ตอนนี้ก้ท้องได้28วีคแล้ว น้องแข็งแรงดีค่ะ 😂

ยินดีด้วยนะคะ 🥰😍🤩

ดีใจด้วยคร้า กำหนดคลอดใกล้กันเลยค่ะ ของเรา 8w1d กำหนด 03/06/64 ค่ะ

ยินดีด้วยนะคะ และขอบคุณมากๆคะ

ยินดีด้วยะคะขอให้แข้งแรงทั้งแม่และน้องด้วยนะคะ

ขอบคุณมากๆคะ