156 ตอบกลับ

หมอแจ้งว่าอัลตร้าซาวด์3ครั้งค่ะ ครั้งเเรกตอนฝากท้องครั้งที่2 ตอน5เดือน ครั้งที่3 ตอน8เดือนค่ะ

เป็นบางที่ค่ะบางที่ไวบางที่ช้าของบ้านนี้ซาวด์ตอน21วีคค่ะจนตอนนี้36+2แล้วยังไม่ซาวด์อีกเรยค่ะ

ของเราตอนฝากรพ.รัฐ ซาวตอน 18w คะ แต่ตอนนี้มาฝากพิเศษคลินิกแล้ว ซาวด์ให้ทุกเดือนแล้วละเอียดมาก

นี่ก็ฝากโรงพยาบาลรัฐนะคะพยาบาลอัลตราซาว์ให้เกือบทุกครั้งค่ะรูปนี้ซาวด์เมื่อวันที่17ก. พ. ค่ะ

ตอนนี้ท้อง23Wแล้ว หมออัลตราซาวด์ให้8กับ20Wค่ะ ไปหาหมอทุกครั้งไม่ได้อัลตราซาวด์ทุกครั้งนะค่ะ

VIP Member

บ้านนี้ชาด์วไปแล้ว2รอบจ้ารอบแรก8wรอบสอง19wตอนนี้24wแล้วจ้า ตอนไปฝากพยาบาลแจ้าว่าชาด์ว4รอบ

บ้านนี้ฝาก รพ รัฐค่ะ ฟรีทุกอย่าง หมอซาวน์ให้ทุกครั้งค่ะ ที่ไปหาหมอ ปล.รพ.ขอนแก่น

บ้านนี้นัด5เดือด ต้องคอยไปซาวตามคลีนิคดูเองเพราะตื่นเต้น ตอนนี้17wรู้เพศแล้วค่ะ เพศชาย

VIP Member

ของบ้านนี้ได้ซาวกับ รพ. 2 รอบเองคะ ตอน 3 เดือน กับ 5 เดือน อต่ของคลินิกซาวทุกครั้งที่ไป

บ้านนี้ รพ.รัฐ แต่หมอซาวให้ทุกครั้ง ที่มีนัดตรวจค่ะ ตอนนี้ 14 week ซาวมา 3 ครั้งแล้วค่ะ