จากเมื่อคืนนี้มีเลือดออกติดทิชชู่ไปโรงพยาบาลเช้านี้อีกครั้ง

โรงพยาบาลรัฐ หมอบอกว่าเรามีตกขาวเเละเลือดเก่าป่นอยู่ด้วยตรวจภายในและวัดคืนหัวใจลูกได้ยินเสียงหัวใจไม่ดังมากแต่ก็ยังเต้นอยู่ หมอบอกอีกว่าคุณแม่มีภัยคุกคามแท้งแต่หมอไม่ได้ฉีดยากันแท้งให้เราให้กลับบ้านถ้ามีเลือดออกอีกให้เรากับไปโรงพยาบาลอีกครั้งเรากังวลมาก#ท้องแรกคะ เราควรทำอย่างไรดี#คุณแม่ท่านไหนเคยมีภาวะแท้งคุกคามบ้างค่ะ มาแชร์ประสบการณ์กันบ้างค่ะรับมือแบบไหนกันบ้างค่ะ#ขอบคุณสำหรับคำตอบค่ะ

เขียนข้อความตอบกลับ
เป็นคนแรกที่ตอบกลับ