6 ตอบกลับ

VIP Member

บ้านนี้ฝากโรงพยาบาลรัฐ แต่จะไปซาวด์เองคลินิคาทุกรอบที่โรงพยาบาลนัดเลยคะ เหมือนโรงพยาบาลนัดเมื่อวาน ออกจากโรงพยาบาลก็ไปคลินิคต่อเลย

ขอบคุณค่ะ เพราะแม่เเฟนบนอกให้ฝากรพ.ควบคู่กับคลีนิคไว้ค่ะ

แล้วแต่บางพื้นที่คะ รพ.บางที่ซาวดูขนาดรอบเดียวก้ไม่ทำอีกเลยก้มี บางที่มีแค่2-3 หรืออาจจะมีทุกอย่าง

ขอบคุณค่ะ สงสัยต้องไปซาวน์ที่คลีนิคดูเเล้วค่ะ

TapFluencer

หมอบอกซาวได้ทุกเดือนแต่หน้าจะชัดสุดคือ6-7เดือนเลยค่ะ หมอเลยแนะนำ25-26วีคขึ้นไป

ขอบคุณที่ให้ความรู้ค่ะ

มีค่ะแม่ ของเราฝากกับรัฐ ทั้งคนแรกและคนที่2 ค่ะ หมอซาวให้ตอน 26 w ค่ะ

ขอบคุณค่ะคุณแม่ ต้องรอลุ้นค่ะว่ามีไหม

ต้องไปตามคลินิกค่ะแม่ หรือ รพ.เอกชน ที่ รพ.รัฐเป็น2Dค่ะ

ขอบคุณค่ะ

ไม่มีค่ะแม่