851 ตอบกลับ

หนูมีเรื่องถามคนท้องห้ามทาเล็บหรอค่ะ

ทีม 11 มกราคม 65 ค่าาา

2มกราคม65น้องไม่ค่อยดิ้นเลยแม่กังวลมาก😢

1 ม.ค.65 แต่ตอนนี้แม่เริ่มอุ้ยอ้ายแล้ว. ท้อง2

1 เมษายน 65 จ้า เพศชายครับ ตอนนี้ 21w กว่าๆแล้ว

หมอนัด​9​มกราคมจ้า​ ตอนนี้​24+3วีค​ แล้วจ้า

9​ มกราคม​ ท้องที่​ 4 #แม่ผ่าคลอด #ทีมลูกชาย

มีแม่ๆคนไหนฉีดวัคซีนโควิดกันบ้างไหมค่ะ

7 มีนา 65 อิแม่อ่อนเพลีย ผะอืดผะผมตลอดเลยค่ะ

วันเดียวกันค่ะ

ตามกำหนดคลอดบ้านนี้เดือนกุมภาพันธ์ค่ะ

15 เมษาค่ะ ทีมลูกชาย ดิ้นเก่งมากกกกก ☺️☺️