73 ตอบกลับ

หลับแบบนักเลงด้วยจร้าาาา 🤣😂😅 น้องชีต้า 1เดือน 28 วัน ^^

VIP Member

ชอบนั่งมองลูกตอนหลับ จนไม่ได้ทำอะไรเลยค่ะ 😅😅

VIP Member

บ้านนี้วางไม่ได้เลยค่ะ วางปุ๊บ ตื่นทันที😂🤣😂

น้องติดมือใช่ไหมคะแม่

VIP Member

จริงค่ะ พอเค้าหลับก็อยากให้ตื่นมาเล่น 555

5555555 เชื่อว่าแม่ๆเกือบทุกบ้านย่อมเป็น

น้องเฟิร์ส 7 เดือนครับ หลับน้ำลายยืดเลย

ชอบมองเวลาลูกหลับ 😍😍😍 12 วันแล้วค่ะ

นางชอบทำปากจู๋มากเหมือนพ่อนางมาก

ตอนนี้สามเดือนกว่าแต่ตอยถ่ายลงสองเดือนนิดๆค่ะ

หมดกันลูกสาวตัวแสบ น้องเกรซ เองตะ

วันที่10นี้จะ6เดือนแล้วคะ

Super Mum

ชอบนั่งหอมลูกตอนหลับ 💞💋💋💋💋

เป็นเหมือนกันค่ะแม่ ก่อนจะนอนต้องได้หอมแก้มหอมหน้าผากหอมปากก่อน ไม่งั้นอิแม่จะนอนไม่หลับ

นิ่งเปนหลับ ขยับเปนกินค่ะ