ซื้อนมให้กินน่าจะดีกว่าถ้าจะเป็นแบบนี้

โดนห้ามนู้นห้ามนี่จนไม่อยากให้ลูกกินนมตัวเองเลยค่ะน้อยใจมากเอะอ่ะโทษเราไว้ก่อนเวลาลูกเป็นอะไรจนเราคิดว่าซื้อนมชงมาให้กินน่าจะดีกว่าท้องลูกจะได้ไม่อืดจะได้ไม่ต้องมาโทษเรา ทีนี้ก็มาบอกว่าน้ำนมเราไม่หวานลูกเลยไม่โต เรากินอะไรเราสังเกตุลูกนะว่าจะแพ้มั๊ยไม่ใช่ไม่ห่วงจนตอนนี้เราไม่อยากกินอะไรเลยค่ะจะได้สมใจเค้า เหนื่อยจะเถียงเหนื่อยจะพูดเหนื่อยมากๆไม่ต้องกินอะไรเลยดีที่สุด พวกเค้าทำให้เราไม่อยากจะมีลูกอีกเลย

เขียนข้อความตอบกลับ
เป็นคนแรกที่ตอบกลับ