9 ตอบกลับ

บ้านนี้ กำหนด25 กุมภา โดนกวาดปากมดลูกไป2รอบ ไม่ออก วันที่25 โดนกระตุ้นทางน้ำเกลือ แอบกลัว ตอนนี้น้องถีบซี่โครงแรงแม่เจ็บไปหมด

สู้ๆค่ะแม่บ้านนี้กำหนด 28 แต่นางรีบจะออกไม่บอกไม่กล่าวเลยค่ะไม่ปวดท้องมีเลือดออกไปถึง รพ.ปากมดลูกเปิด3เซนแล้ว แตก 15 กพ.ที่ผ่านมาเลยค่ะ😂

TapFluencer

แม่บ้านนี้ กำหนดคลอด 9/ก.พ/65 น้องแตก 13/ก.พ/65 40+4w. น้องหนัก4,140 กรัมค่ะ

แต่น้องแพรไหมไม่รีบเลยค่ะ อิแม่แถบเดินไม่ไหว จนครบกำหนดก้ยังอยู่ต่ออีกตั้ง4วัน😂

กำหนด28 ก.พ 65 คะ ยังไม่มีอาการเลยแต่ปากมดลูกเปิด2เซนแล้วคะ

ขอบคุณคะ

กำหนดคลอด25นี้ค่ะโกงตัวเก่งมากกแม่นี้น้ำตาซึมเลยค่ะ5555555

สู้ๆนะแม่บ้านนี้รอดแล้วกำหนด 28 กพ. แต่นางคงรีบค่ะ แตกวันที่15ที่ผ่านมานี่เอง

กำหนดคลอด 21 ก.พ 65 ค่ะ ยังไม่มีอาการเลย อยากเเตกเเล้ว

สู้ๆค่ะแม่คลอดง่ายๆนะค่ะ

สู้ๆ จ้าแม่ ใกล้จะได้เจอหน้าแล้ว

โก่งเก่งคะ😂โก่งทีน้ำตาเล็ด

แทบทะลุอะแม่😂

เป็นเหมือนกันเลยคะ

โก่งทีแทบทะลุออกมาเชียวค่ะ😂

Super Mum

สู้ๆ นะคะแม่