25 ตอบกลับ

แม่บ้านนี้กำหนดคลอด14พ.ค.64อยากเห็นน่าแล้วแม่เจ็บปวดจิมิปวดหลังทรมานไปหมดเลยยังไม่มีวี่แววจะคลอดเลยค่ะ😊

ยินดีด้วยค่ะ​ ก่อนคลอดคุณแม่มีอาการยังไงบ้างค่ะ​ บ้านนี้40วีคแล้วยังเงียบอยุ่เลยค่ะ

ยินดีด้วยนะคะคุนแม่ทานอะไหรคะน้องตัวโตและดุแข้งแรงมากคะ

VIP Member

ยินดีด้วยค่าาา ขอให้สุขภาพดีทั้งลูกทั้งแม่ เลี้ยงง่ายค่า

ยินดีด้วยจ้า บ้านนี้จะ40วีคแล้วยังเงียบอยู่เลยค่ะ

VIP Member

ยินดีด้วยนะคะแม่ ทางนี้อยากแตกใจจะขาดแล้ววว

ยินดีด้วยค่ะบ้านนี้จะ40wแล้วยังไม่แตกอยู่ค่ะ

ยินดีด้วยคะแม่ น้องคลอดง่ายมากเลยค่ะ

ยินดีด้วยน่ะค่ะ ขอให้แข

น่ารักน่าชังค่ะ