6 ตอบกลับ

เป็นเหมือนกันเลยค่ะแม่ บ้านนี้น้องก็หายใจเร็ว หายใจลำบาก แต่วันนี้แม่บ้านนี้ได้โทรถามอาการน้อง หมอบอกว่า เอาสายน้ำเกลือออกแล้ว อีกนานจะดีขึ้นแหล่ะหายค่ะ คุณแม่สู้ๆน่ะค่ะ

คุณแม่เก่งมากๆเลยนะคะ คลอดตอนทีร่างกายแข็งแรงสบายดีว่าทรมานแล้วยิ่งไม่สบายอีกเก่งสุดๆเลยค่ะรอฟังรีวิวประสบการณ์นะคะ 38 2แล้วเหมือนกันกลัวการเจ็บท้องคลอดมาก

ดีใจด้วยจร้า อีก5-10วันเดี่ยวก้อได้ออกแล้วคะ สุ้ๆ

บ้านนี้ 38+1 แม่คลอดน้องมาน้ำหนักเท่าไหร่คะ

3211กรัมค่ะ

ดีใจด้วยนะคะ ทางนี้37+5 เงียบมาก

ยินดีด้วยนะคะ